Đèn Led Âm Nước 15W – Cao Cấp
1. Thông số kỹ thuật của đèn led âm nước 15w dạng đế
| Mã | NCD45 |
| Tên | Đèn led âm nước dạng đế 15w |
| Công suất | 15W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh dương, Xanh lá, Xanh ngọc, Tím, Đổi màu RGB |
| Điện áp | 12v -24V |
| Chip Led | lumiled, Philips , bridgelux… |
| Kích thước | Ø145 x 180 mm |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu CRI | >85Ra |
| Cấp độ bảo vệ | IP 68 âm nước |
| Thân đèn | Inox 304 cho bề mặt sáng bóng, chống gỉ |
| Bề mặt | Kính cường lực trong suốt, chống thấm bằng EPOXY |
| Nhiệt độ môi trường làm việc: | 10 Đến 45 độ C |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Vận Chuyển Toàn Quốc |
Đèn Led Âm Nước 15W – Chất Lượng Cao
Đèn Âm Nước là dòng đèn trang trí cảnh quan sử dụng công nghệ chiếu sáng led với khả năng chống nước nên có khả năng lắp đặt ở các nơi tiếp xúc với nước như hồ bơi, thác nước, đài phu nước, hồ cá, tiểu hồ tiểu cảnh, đường ven ao, hồ, sông,…có ánh sáng dổi màu giúp cho không gian trở lên vô cùng lấp lánh và đẹp mắt vào buổi tối.
Đèn LED Âm Nước là dòng đèn phổ biến và được sử dụng nhiều nhất trong các mẫu đèn lắp dưới nước. Gồm chip led Cao Cấp YOSULED đáp ứng nhu cầu chiếu sáng ở đài phun nước, hòn non bộ lớn. Quý bạn có thể lựa chọn ánh sáng trắng, vàng, xanh hoặc đổi màu linh hoạt tùy theo nhu cầu để tạo ra màu sắc ánh sáng lung linh theo hiệu ứng thu hút người xem cho công trình nghệ thuật của mình.
Ưu điểm vượt trội của đèn âm nước
– Thiết kế độc đáo, sang trọng: Đa dạng phong cách từ cổ điển, tân cổ điển đến hiện đại. Là điểm nhấn cho mọi không gian.
– Ánh sáng dịu nhẹ: Ánh sáng trắng ấm của đèn LED kết hợp hài hòa với dòng chảy uyển chuyển của nước mang lại cảm giác thư giãn, thoải mái.
– Tiếng nước du dương êm ái: Tiếng nước nhẹ nhàng phù hợp với mọi không gian sinh hoạt, làm xoa dịu mệt mỏi.
– Tạo độ ẩm, khử bụi và vi khuẩn trong không khí.
– An toàn sử dụng: Đạt tiêu chuẩn về điện, không sợ bị giật hay chập điện. Dễ vệ sinh, bảo trì.
– Tuổi thọ cao, ít hư hỏng.

Dải ánh sáng đa dạng
Đèn âm nước Modern Light có đầy đủ các màu sắc ánh sáng từ ánh sáng trắng, vàng, đến các ánh sáng đơn sắc như Đỏ, Xanh Dương, Xanh Lá và ánh sáng đổi màu RGB. Cho phép khách hàng thoải mái lựa chọn ánh sáng phù hợp với không gian, sở thích của mình.
Đèn có nguồn sáng từ các chip led SMD và được bọc bởi lớp thấu kính tán quang, Hiệu suất phát quang của chip LED mang lại có thể đạt 95 Lm/W, chip LED của hãng sản xuất Epistar nổi tiếng hàng đầu trên thế giới, ánh sáng tán quang mạnh, tia sáng rõ, tạo ra không gian cực kỳ nổi bật.
Thông thường, tại các khu vui chơi, đèn led âm nước dải màu RGB ( đa màu sắc) sẽ được sử dụng nhiều nhất vì khả năng thay tích hợp màu sắc tạo ra không gian vui nhộn và độc đáo.
- Thân đèn âm nước được cấu tạo bằng Inox 304 không rỉ,
- Bề mặt đèn là tấm kính cường lực, chịu được va đập và áp suất nước; bảo vệ bộ đèn và không làm suy giảm quang thông chip LED phát ra.
- Các gioăng cao su được chèn ở những vị trí quan trọng và các vít lục giác được tán khít, chống sự xâm nhập của nước vào bên trong đèn.
- Do đặc tính đèn sử dụng dưới nước nên bộ nguồn đèn sử dụng điện 12v/24v để đảm bảo độ an toàn cao nhất.
- Đèn led âm nước có loại ánh sáng đổi màu, ánh sáng đơn sắc ( vàng, trắng , trung tính ).
- Hiệu suất phát quang lm/w cao giúp tiết kiệm điện, tối ưu chi phí đầu tư.
Ứng dụng đèn âm nước.
Với các sản phẩm đèn âm nước với dải màu sắc đa dạng thì đèn phù hợp với mọi ứng dụng chiếu sáng dưới nước như:
- Được sử dụng để chiếu sáng trang trí đài phun nước, bể cá, hòn non bộ, bể bơi, ao cá…
- Công trình khu vui chơi giải trí, biệt thự, quảng trường, công viên, quán cà phê, trung tâm thương mại…













Đánh giá Đèn Âm Nước 15W Cao Cấp YOSU LED
Chưa có đánh giá nào.