Đèn âm đất Modern Light có cấu tạo vỏ inox chống ghỉ, mặt kính cường lực chịu va đập, đạt độ kín khít IP67. Đèn âm đất công suất từ 15w thường được sử dụng để chiếu sáng cảnh quan ngoài trời, vách tường, cây cao…
1. Thông số kỹ thuật của đèn led âm đất 15w tròn
| Mã | ADCC80 |
| Tên | Đèn led âm đất 15w tròn |
| Công suất | 15W |
| Điện áp | 12/24V, 220V |
| Chip led | Philips. BRIDGELUX, LUMILEDs.. |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~85 – 92Ra |
| Góc chiếu sáng | 20 – 30 – 60 độ |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Xanh dương/ Xanh lá/ Xanh ngọc/ Đỏ/ Tím/ Đổi màu |
| Chất liệu mặt đèn | Kính cường lực trong suốt, viền Inox cao cấp chống gỉ |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 Chống Nước |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Đường kính mặt đèn | Ф180x87mm |
| Đường kính lỗ khoét | Ф170x90mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
2. Đánh giá chi tiết về đèn âm đất Modern Light 15W.
2.1 Vỏ đèn cao cấp – Chống chịu mọi điều kiện thời tiết.
– Vỏ đèn âm đất Nation LED làm bằng chất liệu Inox 304 chống gỉ sét hiệu quả, mặt kính cường lực dày cùng lớp đệm chống thấm, cho đèn đạt độ kín khít IP67
– Đèn được đổ lớp keo chống nước bảo vệ các linh kiện bên trong cách ly tuyệt đối với môi trường bên ngoài, đảm bảo cho linh kiện điện tử hoạt động ổn định trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.










Đánh giá Đèn led Âm Đất 15w YOSU LED
Chưa có đánh giá nào.