Thông số kỹ thuật của Đèn led âm đất hắt ngang Inox 1 hướng 6w 10w
| Mã | ADIN1-4H |
| Tên | Đèn led âm đất hắt ngang Inox 1 – 4 hướng 6w 10w |
| Công suất | Chip SMD 6w, Chip COB 10w |
| Điện áp | 12/24V, 220V |
| Chip led | Philips, Cree, BRIDGELUX, COB.. |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~85Ra |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Xanh dương/ Xanh lá/ Xanh ngọc/ Đỏ/ Tím/ Đổi màu |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện, Vỏ bảo vệ nhựa ABS |
| Chất liệu mặt đèn | Inox 304 |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 – Ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Đường kính mặt đèn | Ф100mm |
| Đường kính lỗ khoét | Ф90mm |
| Chiều sâu lỗ khoét | 100mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Vận Chuyển Toàn Quốc |





Đánh giá Đèn âm đất dẫn lối 1 Đến 4 hướng mặt Inox 6W – 10W
Chưa có đánh giá nào.