Đèn Led Âm Đất (hay đèn led âm sàn) là dòng đèn led sử dụng cho các hoạt động chiếu sáng cảnh quan sân vườn, công viên, ngoại thất…đa số ở khu vực ngoài trời. Với đặc điểm chính là phần thân đèn được đặt ngầm dưới đất. Chính vì thế cần có các cấp độ bảo vệ chống thấm nước, bụi bẩn, va đập…để bảo vệ đèn.
1. Thông số kỹ thuật của Đèn led âm đất chữ nhật 0.2m 3w
| Mã | ADCN3W |
| Tên | Đèn led âm đất chữ nhật 0.2m 5w |
| Công suất | 3W |
| Điện áp | 12/24V, 220V |
| Chip led | Philips |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~85Ra |
| Góc chiếu sáng | 30 độ |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Xanh dương/ Xanh lá/ Xanh ngọc/ Đỏ/ Tím/ Đổi màu |
| Chất liệu mặt đèn | Viền Inox 304, Kính cường lực trong suốt |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện, Vỏ bảo vệ nhựa ABS |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 – Ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước mặt đèn | 200x80mm |
| Kích thước lỗ khoét | 190x70mm |
| Chiều sâu lỗ khoét | 65mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
Đèn LED Âm Đất Chữ Nhật 3W là dòng đèn sân vườn kiểu mới được lắp chip led và bộ nguồn chất lượng cao, sử dụng điện áp AC/DC 100-250V . Các màu ánh sáng có thể lựa chọn: Vàng, Trắng, xanh dương, xanh lá, đỏ… đổi màu RGB. Đèn có tiêu chuẩn IP67 và đầy đủ các chứng chỉ CE. RoHS.
- Thân đèn âm đất được chế tạo nguyên khối hợp kim giúp cho quá trình tản nhiệt của bộ đèn hiệu quả đồng thời bảo vệ bộ đèn, chống sự oxi hóa khi lắp đặt dưới mặt đất.
- Mặt viền của đèn âm đất là một lớp inlox chống chày xước, chống han gỉ và được gắn chặn vào thân đèn bằng những vít lục giác, chắc chắn, không cho các yêu tố ngoài xâm nhập.
- Phía bên trong là một lớp kính cường lực trong suốt giúp bộ đèn chăc chắn, chịu lực lớn.
- Giữa bề mặt là một lớp joang ca su được chèn ở những vị trí quan trọng và các vít lục giác được tán khít, đảm bảo nước không vào được bên trong đèn.
Ứng dụng linh hoạt mọi không gian và yêu cầu khác nhau
- – Sử dụng lắp đặt cho các vị trí như âm sàn nhà, tiểu cảnh hoặc khu vực ẩm ướt trong trang trí nội thất gia đình, biệt thự.
- – Lắp đặt âm sàn bê tông, âm đất trong khu vui chơi mà không ảnh hưởng đến đường đi hoặc điểm vui chơi.
- – Có thể lặp đặt chiếu rọi cảnh quan trang trí ngoại thất, chân cột tòa nhà làm nổi bật công trình.




Đánh giá Đèn Led Âm Đất Chữ Nhật 3W
Chưa có đánh giá nào.