Đèn âm đất COB 12W có cấu tạo vỏ inox chống ghỉ, mặt kính cường lực chịu va đập, đạt độ kín khít IP67. Đèn âm đất công suất từ 12W thường được sử dụng để chiếu sáng cảnh quan ngoài trời, chiếu sáng lối đi, vách tường, cho gia đinh, resort…
Đèn âm đất Modern Light có tuổi thọ cao, thời gian bảo hành lên đến 2 năm.
1. Thông số kỹ thuật của đèn led âm đất COB 12w
| Mã | Rolux-ADO12W |
| Tên | Đèn led âm đất COB 12w |
| Công suất | 12W |
| Điện áp | 12/24V, 220V |
| Chip led | Philips |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~85Ra |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Xanh dương/ Xanh lá/ Đỏ/ Tím/ Đổi màu |
| Chất liệu mặt đèn | Inox cho bề mặt sáng bóng, chống gỉ |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 – Ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Đường kính mặt đèn | Ф150x90mm |
| Đường kính lỗ khoét | Ф145×100 mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
2. Đánh giá chi tiết về ĐÈN ÂM ĐẤT COB 12W.
2.1 Vỏ đèn cao cấp – Chống chịu mọi điều kiện thời tiết.
– Vỏ đèn âm đất Modern Light làm bằng chất liệu Inox 304 chống gỉ sét hiệu quả, mặt kính cường lực dày cùng lớp đệm chống thấm, cho đèn đạt độ kín khít IP67
– Đèn được đổ lớp keo chống nước bảo vệ các linh kiện bên trong cách ly tuyệt đối với môi trường bên ngoài, đảm bảo cho linh kiện điện tử hoạt động ổn định trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
2.2 Lắp đặt dễ dàng với đế âm bằng nhựa.
Đèn LED âm đất Modern Light đi kèm với vỏ đế âm bằng nhựa, đế âm này được chôn âm đất, âm sàn trong quá trình thi công xây dựng. Sau công đoạn xây dựng cơ bản như lát sàn, đổ bê tông sàn hay trồng cây, thảm cỏ mới tiến hành lắp vào đế âm đã chôn sẵn.







Đánh giá Đèn led Âm Đất COB 12W
Chưa có đánh giá nào.