Đèn âm đất Modern Light có cấu tạo vỏ inox chống ghỉ, mặt kính cường lực chịu va đập, đạt độ kín khít IP68. Đèn âm đất công suất từ 18W thường được sử dụng để chiếu sáng cảnh quan ngoài trời, chiếu sáng lối đi, vách tường, cho gia đinh, resort…
Đèn âm đất Modern Light có tuổi thọ cao, thời gian bảo hành lên đến 2 năm.
1. Thông số kỹ thuật của đèn led âm đất 36w vuông
| Mã | ADVX36W |
| Tên | Đèn led âm đất vuông 36w |
| Công suất | 36W |
| Điện áp | 12/24V, 220V |
| Chip led | Philips,Cree, BRIDGELUX, COB… |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~85Ra |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Xanh dương/ Xanh lá/ Xanh ngọc/ Đỏ/ Tím/ Đổi màu |
| Chất liệu mặt đèn | Kính cường lực trong suốt, viền Inox cao cấp chống gỉ |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 – Ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước mặt đèn | 300x300mm |
| Kích thước lỗ khoét | 290x290mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí vận chuyển |
Mô tả đặc điểm đèn led âm đất 18w vuông
Âm Đất Vuông được lắp đặt ngoài trời nên các bộ phận cấu thành đều có những yêu cầu rất khắt khe về chất lượng. Chúng ta cũng tìm hiểu kỹ hơn về các bộ phận chính của đèn led âm đất vuông này nhé.
Đèn led âm đất 18w được hình thành bởi các bộ phận chính là thân đèn, chip led, mặt đèn và bộ nguồn.
Đèn được làm bằng hợp kim nhôm sơn tĩnh điện có độ bền cao, thoát nhiệt nhanh bảo vệ tốt các bộ phận khác bên trong đèn.
Hãng sản xuất luôn mong muốn đem tới cho khách hãng những mẫu đèn tốt nhất, ánh sáng ổn định và an toàn. Đèn led âm đất 18w vuông cũng không ngoại lệ. Sử dụng chip led cao cấp của Mỹ có tên gọi là chip led Cree có chỉ số hoàn màu cao, hiệu suất quang lớn giúp đèn có ánh sáng rõ nét, trung thực.







Đánh giá Đèn LED Âm Đất Vuông 36w
Chưa có đánh giá nào.