Đèn led Sân Vườn – Công Viên Cao 300MM 2 Thanh , cho độ sáng 1000Lm, chỉ số hoàn màu đạt CRI>80 cho ánh sáng đẹp. Thiết kế hiện đại độc đáo, giúp cho không gian sân vườn thêm rực rỡ.
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn Rolux-TSV30t2
| Mã sản phẩm | TSV30T2 |
| Công suất | 7w |
| Điện áp | 220V, 12/24V |
| Chip led | Bridgelux |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Màu ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân đèn | Đen/ Sơn theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước | 57*163*300mm |
| Chiều cao | 300/ 400/ 600/ 800mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Ứng dụng | Trang trí chiếu sáng sân vườn, hòn non bộ, gốc cây, tiểu cảnh, xung quanh bờ hồ, công viên, khu nghỉ dưỡng, lối dẫn vào các tòa nhà khách sạn, biệt thự,… |
Thiết kế đơn giản, sang trọng
Đèn có hình dạng trụ tròn với 4 chấu thẳng, đường nét đơn giản, phù hợp với những không gian ngoại thất hiện đại. Ánh sáng từ đèn phát ra bị cản bởi 4 chấu thẳng, tạo thành các vệt sáng xung quanh khu vực chiếu sáng giúp không gian thêm sinh động.
Sở hữu 2 kích thước nhỏ và nhỡ nên có thể đáp ứng được các nhu cầu chiếu sáng khác nhau từ dân dụng cho đến thương mại. Với 2 chiều cao 25cm và 60cm, bạn có thể linh hoạt lắp đặt chúng ở bất kỳ vị trí nào tùy thuộc vào nhu cầu và diện tích không gian cần chiếu sáng.
Nhờ cấu tạo bằng hợp kim nhôm nguyên khối sơn tĩnh điện màu đen mịn. Lớp tĩnh điện này sẽ giúp đèn chống lại sự oxy hóa từ môi trường khi sử dụng ngoài trời. Màu sơn bền, chắc chắn, sang trọng.
Phần đế trụ của đèn được làm bằng gang, nhôm, thép không gỉ, chất lượng cao, độ bền tốt, đảm bảo độ vững chắc, bền bỉ đảm bảo cho đèn đèn sử dụng an toàn dưới những tác động từ môi trường và thời tiết thay đổi thất thường bên ngoài.
đánh giá rất cao về tính thẩm mỹ và chất liệu cấu tạo của mẫu đèn này.
2.2. Độ sáng cao nhưng không gây chói mắt
Chip LED được đặt ở phía trên của đèn, chiếu sáng hướng xuống dưới, do đó ánh sáng chỉ chiếu vào khu vực cần chiếu sáng xung quanh đèn mà không chiếu trực tiếp vào mắt, chống chói hiệu quả, tạo cảm giác dễ chịu, thư giãn.
Chip LED đặt ở vị trí cao cũng giúp đèn chống nước hiệu quả, tăng tuổi thọ của đèn. Sử dụng chip COB cho hiệu suất cao, tiết kiệm điện.
Sở hữu duy nhất 1 màu ánh sáng vàng (3000K) giúp cho đèn phát sáng tốt và dễ nhận diện trong đêm tối. Ánh sáng vàng thích hợp cho điều kiện thời tiết xương mù vi chúng có khả năng phá sương, đảm bảo an toàn an ninh cho khu vực.
2.3. Chống nước tiêu chuẩn IP54
Chỉ số IP là viết tắt của “Ingress protection” là khả năng bảo vệ chống xâm nhập. Đây là một thông số biểu thị cấp độ của lớp vỏ máy bảo vệ thiết bị khỏi sự xâm nhập của bụi bẩn và nước.
Khi bạn muốn lắp đặt ngoài trời, đặc biệt lưu ý bạn nên chọn các mẫu đèn có chỉ số IP cao. Với các ứng dụng dễ bị ngấm nước như mẫu đèn led sân vườn này thì phải đảm bảo có chỉ số IP54. Chúng có khẳ năng chống chịu với nhiều yếu tố ngoại biên như gió, bụi, mưa, côn trùng, ngập nước …
2.4. Chống va đập đạt chuẩn IK08
Mã IK là một phân loại quốc tế xác định khả năng chống lại các tác động cơ học bên ngoài của vỏ bảo vệ cho các thiết bị điện. Giống như mã tiêu chuẩn IP, mã IK08 cho phép chúng chống lại khẳ năng va đập mạnh từ các vật rắn như búa kiểm nặng 1,7kg, độ cao rơi h=29,5cm.
Hoàn toàn yên tâm khi sử dụng sản phẩm này cho các ứng dụng ngoài trời
3. Ứng dụng đèn sân vườn L04 Modern Light – LED 7W
Đèn sân vườn L04 Modern Light – LED 7W sử dụng phù hợp cho chiếu sáng sân vườn biệt thự, resort, khách sạn, các khu vực công cộng ngoài trời như công viên, quảng trường…
Ngoài ra, nhận thấy rằng mẫu đèn này còn được sử dụng chiếu sáng các bệ tường rào tại các tòa nhà, khu trung tâm …. Nhờ vào ưu điểm tuyệt vời mà đèn đem lại nên chúng ngày càng được ứng dụng rộng rãi trong các thiết kế ngày nay.







Đánh giá Đèn led Sân Vườn – Công Viên Cao 300MM 2 Thanh
Chưa có đánh giá nào.