Đèn led Sân Vườn – Công Viên Cao 600m – 3 Light – LED 10W, cho độ sáng 1000Lm, chỉ số hoàn màu đạt CRI>80 cho ánh sáng đẹp. Thiết kế hiện đại độc đáo, giúp cho không gian sân vườn thêm rực rỡ.
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn Rolux-60
| Mã sản phẩm | TSV60B |
| Công suất | 12w |
| Điện áp | 220V, 12/24V |
| Chip led | Bridgelux |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Màu ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Chất liệu mặt đèn | Nhựa PC chống chói |
| Màu sắc thân đèn | Đen/ Sơn theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Đường kính | ø110mm |
| Chiều cao | 600mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Ứng dụng | Trang trí chiếu sáng sân vườn, xung quanh biệt thự, bờ hồ, công viên, cổng nhà, tường rào,… |










Đánh giá Đèn Led Sân – Công Viên Lux Cao 600mm
Chưa có đánh giá nào.