Đèn Chiếu Cây – Hắt Tường Người Trời Mũ S02 9W, 12W, 18W. 24W với tiêu chuẩn IP66 – chỉ số chống bụi, chống nước đạt chuẩn. Ngoài ra, đèn có nhiều phiên bản màu khác nhau để khách hàng lựa chọn phù hợp với nhu cầu.
Thông số kỹ thuật Đèn led cắm cỏ Full Option V2 9w có mũ
| Mã | CCV2FOT9W |
| Công suất | 9w |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Xanh dương/ Xanh lá/ Xanh ngọc/ Đỏ/ Tím/ Đổi màu RGB |
| Điện áp (AC) | 12V / 24V / 220V |
| Mặt đèn | ø140 mm |
| Chiều cao | 180 mm |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Độ hoàn màu | > 85Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu điểm / Ánh Sáng 3000k – 4000k – 6000k. |
| Góc chiếu sáng | 60 độ |
| Cấp độ bảo vệ | IP 66 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Kính cường lực trong suốt |
| Chip Led | Philips / Cree / cob… |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
2.1 Nâng cao tính thẩm mỹ cho không gian sống
Đèn rọi ngoài trời S02 được thiết kế đơn giản, trẻ trung, khỏe khắn nhưng không kém phần hấp dẫn, thu hút ngay từ ánh nhìn đầu tiên. Kiểu dáng nhỏ gọn chắc chắn nhằm giúp cho việc vệ sinh bên ngoài đèn trở nên dễ dàng, nhanh chóng và hiệu quả trong việc di dời/lắp đặt.
2.2 Khả năng khá nước, chống bụi sâm nhập
– Mẫu đèn rọi ngoài trời S02 có chỉ số IP66 cho thấy được khả năng kháng nước và chống bụi sâm nhập tốt. Quý khách hàng cùng theo dõi bảng dưới và đối sánh chỉ số tương ứng và dễ dàng đánh giá về khá năng chống bụi và nước của đèn:
- Khả năng kháng bụi của đèn tốt: có thể kháng được gần như hoàn toàn sự sâm nhập của các hạt bụi nhỏ
- Khả năng chống nước sâm nhập: có thể chống được nước sâm nhập, tia nước bắn đến đèn từ mọi phía hoặc các tia nước áp lực cao như vòi cứu hỏa.
Với mẫu đèn rọi ngoài trời S02 bạn hoàn toàn có thể yên tâm khi sử dụng đèn ở ngoài trời trong điều kiện thời tiết mưa gió mà không cần phải lo việc đèn bị nước sâm nhập làm chập cháy.

2.3 Dễ dàng lắp đặt
Với thiết kế chân đế có thể cắm xuống nền đất khá chắc chắn giúp cho việc lắp đặt đèn trở lên dễ dàng hơn. Bạn chỉ cần chuẩn bị đường dây diện tới vị trí cần lắp sao cho an toàn và gọn gàng sau đó cố định đèn xuống nền đất và kết nối đèn với đường điện.
2.4 Đa dạng tùy chọn công suất và ánh sáng
Mẫu đèn rọi ngoài trời S07 có nhiều phiên bản tùy chọn công suất và ánh sáng khác nhau để quý khách hàng lựa chọn.
Công suất: sẽ có các tùy chọn: 9W, 12W, 18W, 24W
Ánh sáng: trắng, vàng, xanh dương, đỏ và xanh lá cây, trung tính, RGB
Với sự đa dạng tùy chọn này bạn sẽ có nhiều ý tưởng hơn khi chiếu sáng trang trí sân vườn nhà bạn.







Đánh giá Đèn led Chiếu Cây – Hắt Tường Ngoài Trời Có Mũ SMD 9w
Chưa có đánh giá nào.