Không chỉ có những mẫu đèn trụ nấm được nhiều khách hàng lựa chọn, cũng đã và đang được nhiều chủ công trình dự án lựa chọn. Trong số đó có mẫu đèn Công Viên, sân vườn Rolux-TSV06w Cao Cấp. thiết kế theo phong cách hiện đại, sang trọng. Thân trụ của mẫu đèn này được làm thép mạ kẽm nhúng nóng phủ một lớp sơn tĩnh điện bên ngoài giúp đèn không bị phai màu theo thời gian khi ở môi trường ngoài trời. Còn đối với bầu đèn, nhà sản xuất đã sử dụng chất liệu nhựa PMMA giúp ánh sáng chiếu ra không chói lóa, hại mắt và bảo vệ chip led tránh hoàn toàn các tác động ở bên ngoài môi trường.
Thông số kỹ thuật của đèn led trụ sân vườn cao hiện đại Rolux-TSVC06 Cao Cấp.
| Mã sản phẩm | Rolux-TSVC06cc |
| Công suất | 50w |
| Điện áp | 220V, 12/24V |
| Chip led | Lumilleds…… |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Độ hoàn màu CRI | ~ 85 Ra |
| Màu ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sơn thân đèn | Đen/ Sơn theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước | ø580x260mm |
| Kích thước ống | ø76mm |
| Chiều cao cột trụ | 3000mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Ứng dụng | Trang trí chiếu sáng sân vườn, biệt thự, xung quanh công viên, bờ hồ, khu du lịch, các tuyến đường,… |







Đánh giá Đèn led Công Viên – Sân Vườn 60w Cao Cấp
Chưa có đánh giá nào.