Đèn led Sân Vườn – Công Viên Cao 400m Light – LED 7W, cho độ sáng 1000Lm, chỉ số hoàn màu đạt CRI>80 cho ánh sáng đẹp. Thiết kế hiện đại độc đáo, giúp cho không gian sân vườn thêm rực rỡ.
1. Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn Rolux-TSV60
| Mã sản phẩm | Rolux-TSV40 |
| Công suất | 7w |
| Điện áp | 220V, 12/24V |
| Chip led | Bridgelux |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Màu ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân đèn | Đen/ Sơn theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước | 120×120 |
| Chiều cao | 100*100* 400mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Ứng dụng | Trang trí chiếu sáng tiểu cảnh sân vườn, lối dẫn vào biệt thự, xung quanh công viên, bờ hồ, khách sạn, khu nghỉ dưỡng,… |
Thiết kế đơn giản, sang trọng
Đèn có hình dạng trụ vuông với 4 chấu thẳng, đường nét đơn giản, phù hợp với những không gian ngoại thất hiện đại. Ánh sáng từ đèn phát ra bị cản bởi 4 chấu thẳng, tạo thành các vệt sáng xung quanh khu vực chiếu sáng giúp không gian thêm sinh động.
2.2. Nguồn sáng từ Chip LED chất lượng cao: chip LED
Mẫu Đèn sân vườn L02 Modern Light – LED 7W sở hữu chip LED Cree cao cấp, đây là một trong những dòng chip LED tốt nhất hiện nay trên thế giới. Đây là dòng chip LED cho chỉ số hoàn cao từ 80- 90 và tuổi thọ của chip có thể lên tới 50.000 giờ chiếu sáng.
2.3. Khả năng chống xâm nhập của nước, bụi: IP54
Một chi tiết được nhiều khách hàng khi mua đèn ngoài trời quan tâm đó là khả năng chống sự xâm nhật của nước và bụi. Mẫu Đèn sân vườn L02 Modern Light – LED 7W có chỉ số IP54 cho thấy khả năng chống xâm nhập nước và bụi.Mẫu này hoàn toàn có thể hoạt động tốt trong điều kiện mưa gió và có khả năng bảo vệ không hoàn toàn sự xâm nhập của bụi nhưng lượng bụi xâm nhập không ảnh hưởng đến sự hoạt động của thiết bị. Tuy nhiên cần chú ý khi sử dụng cần tránh sử dụng vòi sịt tăng áp để rửa đèn khi bụi bẩn do mưa gió hoặc lâu ngày sử dụng. Điều này sẽ làm ảnh hưởng tới tuổi thọ của đèn.Xem thêm về
2.4. Chống va đập đạt chuẩn IK08
Mã IK là một phân loại quốc tế xác định khả năng chống lại các tác động cơ học bên ngoài của vỏ bảo vệ cho các thiết bị điện. Giống như mã tiêu chuẩn IP, mã IK08 cho phép chúng chống lại khẳ năng va đập mạnh từ các vật rắn như búa kiểm nặng 1,7kg, độ cao rơi h=29,5cm.
2.5 Chất liệu thân vỏ và lớp sơn
Nhờ cấu tạo bằng hợp kim nhôm kết hợp với công nghệ sơn tĩnh điện giúp tăng khả năng chống lại sự oxy hóa từ môi trường khi sử dụng ngoài trời.
Phần đế trụ của đèn được làm bằng gang, nhôm, thép không gỉ, chất lượng cao, độ bền tốt, đảm bảo độ vững chắc, bền bỉ đảm bảo cho đèn đèn sử dụng an toàn dưới những tác động từ môi trường và thời tiết thay đổi thất thường bên ngoài.
2.6 Đang dạng tùy chọn phiên bản về độ cao và ánh sáng
Sản phẩm có các tùy chọn về độ cao đèn, màu ánh sáng đèn để quý khách hàng lựa chọn phù hợp với nhu cầu chiếu sáng và thiết kế chiếu sáng khu vực cần lắp.
3. Ứng dụng đèn sân vườn L02 Modern Light – LED 7W
Đèn sân vườn L02 Modern Light – LED 7W sử dụng phù hợp cho chiếu sáng sân vườn biệt thự, resort, khách sạn, các khu vực công cộng ngoài trời như công viên, quảng trường…
Ngoài ra,nhận thấy rằng mẫu đèn này còn được sử dụng chiếu sáng các bệ tường rào tại các tòa nhà, khu trung tâm …. Nhờ vào ưu điểm tuyệt vời mà đèn đem lại nên chúng ngày càng được ứng dụng rộng rãi trong các thiết kế ngày nay.








Đánh giá Đèn led Sân Vườn – Công Viên Cao 400MM
Chưa có đánh giá nào.