Thông số kỹ thuật đèn led chân cầu thang tròn 3w
| Mã | ACT3cw |
| Công suất | 3w |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính/ Đổi màu RGB |
| Điện áp (AC) | 12V / 24V / 220V |
| Kích thước mặt đèn | 80×70 mm |
| Kích thước lỗ khoét | 70×95 mm |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Độ hoàn màu | > 85Ra |
| Cấp độ bảo vệ | IP 65 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Chip Led | Philips / Cree |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |








Đánh giá Đèn led Chân Cầu Thang Tròn 3w
Chưa có đánh giá nào.