Đèn Led Chiếu Điểm – Rọi Cột Vuông cung cấp ánh sáng rọi xa với góc chiếu hẹp chỉ 30 độ, dải công suất rộng từ 12w Có thể lựa chọn giữa 2 mức điện áp 12-24V và 220V giúp gia chủ thuận tiện trong việc đi dây điện trong nhà.
1. Thông số kỹ thuật của Đèn led rọi cột 12W vuông
| Mã: | TKVMCC |
| Công suất | 12W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Xanh ngọc, Tím/Đổi màu |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Độ hoàn màu | >85 Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu rọi xa |
| Kích thước | 95x135x185mm |
| Góc chiếu sáng | 5 độ |
| Cấp độ bảo vệ | IP 66 chống nước ngoài trời |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Thấu kính hội tụ tạo tia sáng chiếu xa |
| Chip Led Các Hãng | Cree, Cob….. |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |








Đánh giá Đèn YOSULED Chiếu Điểm – Rọi Cột Vuông 12w
Chưa có đánh giá nào.