Thông số kỹ thuật đèn led cắm cỏ nhôm đúc xám COB cao cấp 50w
| Mã | ROLUX-50W |
| Công suất | 50w |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính. |
| Điện áp (AC) | 12V / 24V / 220V |
| Kích thước mặt đèn | 120×160 mm |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Độ hoàn màu | > 85Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu điểm |
| Góc chiếu sáng | 60 độ |
| Cấp độ bảo vệ | IP 66 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Kính cường lực trong suốt |
| Chip Led | Bridgelux |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận Chuyển | Toàn Quốc |



Đánh giá Đèn led Chiếu Cây Hắt Tường COB Cao Cấp 50w
Chưa có đánh giá nào.