Đèn Công Viên – Sân Vươn… là không gian xanh đầy thư thái và là nơi để mọi người thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng. Tuy nhiên, để có thể tận hưởng không gian xanh mướt đó cả vào ban đêm, đèn sân vườn chính là vật dụng không thể thiếu.
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn Rolux-TSV80mm
| Mã sản phẩm | Rolux-TSV80mm |
| Công suất | 7w |
| Điện áp | 220V, 12/24V |
| Chip led | Bridgelux |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Màu ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân đèn | Đen/ Sơn theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước | 50x50mm |
| Chiều cao | 800mm |
| Chân đế | 100x100mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Ứng dụng | Trang trí chiếu sáng tiểu cảnh sân vườn, lối dẫn vào biệt thự, xung quanh công viên, bờ hồ, khách sạn, khu nghỉ dưỡng,… |






Đánh giá Đèn led Công Viên – Sân Vườn Rolux Cao 800mm
Chưa có đánh giá nào.