Đèn led Sân Vườn – Công Viên Cao 00m – 3 Light – LED 10W, cho độ sáng 1000Lm, chỉ số hoàn màu đạt CRI>80 cho ánh sáng đẹp. Thiết kế hiện đại độc đáo, giúp cho không gian sân vườn thêm rực rỡ.
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn Rolux-TSV80w
| Mã sản phẩm | TSV80wv4 |
| Công suất | 10w |
| Điện áp | 220V, 12/24V |
| Chip led | Bridgelux |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Màu ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân đèn | Đen/ Sơn theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước | 120x120mm |
| Chiều cao | 800mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Ứng dụng | Trang trí chiếu sáng sân vườn, lắp xung quanh biệt thự, gốc cây, hòn non bộ, công viên, bờ hồ, khu du lịch,… |









Đánh giá Đèn LED Sân Vườn – Công Viên Cao 800mm – Vuông 4 Thanh
Chưa có đánh giá nào.