Đèn LED Chiếu Điểm – Rọi Cột Có Mũ cung cấp ánh sáng rọi xa với góc chiếu hẹp chỉ 5 độ, dải công suất rộng từ 18w, 24w, 36w, 45W Có thể lựa chọn giữa 2 mức điện áp 12-24V và 220V giúp gia chủ thuận tiện trong việc đi dây điện trong nhà.
1. Thông số kỹ thuật của đèn led rọi cột 36w vuông
| Mã: | TKV150 |
| Công suất | 36W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Xanh ngọc, Tím/Đổi màu |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Độ hoàn màu | >85 Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu rọi xa |
| Kích thước | 150x130x165mm |
| Góc chiếu sáng | 5 độ |
| Cấp độ bảo vệ | IP 66 chống nước ngoài trời |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Thấu kính hội tụ tạo tia sáng chiếu xa |
| Chip Led | Cree, cob, Bridgelux, philips…. |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
Kiểu dáng thời thượng, hiện đại
Đèn rọi sân vườn vuông có thiết kế hiện đại, chắc chắn và tinh tế. Đây là mẫu đèn thuộc dòng chiếu sáng dân dụng với duy nhất 1 màu xám và 6 mức công suất bao gồm: 36w,
Thiết kế mặt tròn dẹt, khủy cố định hình chữ U thẩm mỹ với 2 chốt vít giúp đèn có thể điều chỉnh được hướng chiếu. Kiểu dáng Spotlight này đang rất được ưa chuộng trong chiếu sáng dân dụng hiện nay.
Hoàn thiện bằng nhôm đúc chất lượng cao
Đèn led rọi có thiết kế lớp vỏ bằng nhôm đúc nguyên khối, sơn tĩnh điện chất lượng cao, lớp đệm chống thấm được thiết kế ở các điểm lắp ráp nhằm đảm bảo đèn rọi cây chiếu điểm hoạt động tốt ngoài trời.
Thiết kế chóa đèn thấu kính rọi xa, kính cường lực bảo vệ chống lại các tác động từ môi trường.
Nguồn Driver tích hợp bên trong thân đèn nhỏ gọn được bao bọc giúp chống thấm nước xâm nhập bảo vệ nguồn được hoạt động ổn định. Sản phẩm sử dụng bộ phận chuyển đổi điện áp và dòng điện liên tục hoạt động ở dãy điện áp rộng AC/85V- 265V
2.3. Ánh sáng chiếu điểm tập trung, hiệu suất cao
Mẫu đèn rọi sân vườn sử dụng chip COB vơi hiệu suất cao, tuổi thọ bền, thấu kính giúp khuếch tán ánh sáng đồng đều và rõ ràng. Tạo thành ống kính có góc chiếu khá nhỏ chỉ khoảng 30 độ, có thể nhìn thấy đường đi của tia sáng.
đảm bảo không chứa thủy ngân, không phát tia UV, tia cực tím. Cung cấp lượng ánh sáng cao hơn gấp 2-3 lần so với các dòng đèn truyền thống cùng công suất. Nhiệt độ hoạt động của sản phẩm từ : -33 độ C tới 55 độ C do đó phù hợp với mọi điều kiện thời tiết.
Sản phẩm cung cấp 7 tuỳ chọn màu sắc mà bạn có thể lựa chọn: Trắng, Vàng, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, RGB

2.5. Chống nước đạt chuẩn IP66
Chỉ số IP là viết tắt của “Ingress protection” là khả năng bảo vệ chống xâm nhập. Đây là một thông số biểu thị cấp độ của lớp vỏ máy bảo vệ thiết bị khỏi sự xâm nhập của bụi bẩn và nước.
đặc biệt lưu ý bạn nên chọn các mẫu đèn có chỉ số IP cao. Với các ứng dụng dễ bị ngấm nước như mẫu đèn cắm cỏ này thì phải đảm bảo có chỉ số IP66 trở lên. Chúng có khẳ năng chống chịu với nhiều yếu tố bên ngoài như gió, bụi, mưa, côn trùng, ngập nước …









Đánh giá Đèn YOSULED Chiếu Điểm – Rọi Cột Có Mũ 36W
Chưa có đánh giá nào.