Đèn Led Âm Nước 3W Cao Cấp
1. Thông số kỹ thuật của đèn led âm nước 3w Spotlight dạng đế
| Mã | NCD82 |
| Tên | Đèn led âm nước dạng đế 3w |
| Công suất | 3W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh dương, Xanh lá, Xanh ngọc, Tím, Đổi màu RGB |
| Điện áp | 12-24V |
| Chip Led | lumiled Philips , bridgelux… |
| Kích thước | Ø82 x 145 mm |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu CRI | >85Ra |
| Cấp độ bảo vệ | IP 68 âm nước |
| Thân đèn | Inox 304 cho bề mặt sáng bóng, chống gỉ |
| Bề mặt | Kính cường lực trong suốt, chống thấm bằng EPOXY |
| Nhiệt độ môi trường làm việc: | 10 – 45 độ C |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Vận Chuyển Toàn Quốc |
Đèn Âm Nước là dòng đèn trang trí cảnh quan sử dụng công nghệ chiếu sáng led với khả năng chống nước nên có khả năng lắp đặt ở các nơi tiếp xúc với nước như hồ bơi, thác nước, đài phu nước, hồ cá, tiểu hồ tiểu cảnh, đường ven ao, hồ, sông,…có ánh sáng dổi màu giúp cho không gian trở lên vô cùng lấp lánh và đẹp mắt vào buổi tối.
Đèn LED Âm Nước 3w là dòng đèn có công suất nhỏ nhất trong các mẫu đèn lắp dưới nước. Gồm 3 chip led 1w đáp ứng nhu cầu chiếu sáng ở đài phun nước, hòn non bộ lớn. Quý bạn có thể lựa chọn ánh sáng trắng, vàng, xanh hoặc đổi màu linh hoạt tùy theo nhu cầu để tạo ra màu sắc ánh sáng lung linh theo hiệu ứng thu hút người xem cho công trình nghệ thuật của mình.
- Thân đèn âm nước được cấu tạo bằng Inox 304 không rỉ,
- Bề mặt đèn là tấm kính cường lực, chịu được va đập và áp suất nước; bảo vệ bộ đèn và không làm suy giảm quang thông chip LED phát ra.
- Các gioăng cao su được chèn ở những vị trí quan trọng và các vít lục giác được tán khít, chống sự xâm nhập của nước vào bên trong đèn.
- Do đặc tính đèn sử dụng dưới nước nên bộ nguồn đèn sử dụng điện 12v/24v để đảm bảo độ an toàn cao nhất.
- Đèn led âm nước có loại ánh sáng đổi màu, ánh sáng đơn sắc ( vàng, trắng , trung tính ).
- Hiệu suất phát quang lm/w cao giúp tiết kiệm điện, tối ưu chi phí đầu tư.
Ứng dụng đèn led âm nước
Đèn led âm nước 3w lắp đặt âm dưới nước, các công trình xây dựng, công viên, khuân viên cho nhà ở, sân chơi khu vui chơi công cộng, biệt thự, cửa hàng, văn phòng, biệt thự, trung tâm thương mại, rạp chiếu phim, quán cafe, sử dụng chiếu hắt đài phun nước, bể cá, hòn non bộ.












Đánh giá Đèn Âm Nước YOSU LED 3W Cao Cấp
Chưa có đánh giá nào.