Đèn led Thanh Chiếu Hắt Ngoài Trời 12w V cung cấp ánh sáng rọi xa với góc chiếu hẹp chỉ 30 độ, dải công suất rộng từ 6w đến 36w. Có thể lựa chọn giữa 2 mức điện áp 12-24V và 220V giúp gia chủ thuận tiện trong việc đi dây điện trong nhà.
Thông số kỹ thuật của Đèn led thanh chiếu hắt ngoài trời 12w
| Mã: | THNT12V |
| Công suất | 12W |
| Ánh sáng | Vàng, Trắng, Trung tính, Xanh dương, Xanh lá, Xanh ngọc, Đỏ, Tím / Đổi màu RGB/ |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Độ hoàn màu: | >85Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu dạng tỏa |
| Chiều dài: | 0.5m |
| Góc chiếu sáng: | 60 độ |
| Cấp độ bảo vệ: | IP 65 |
| Chất liệu | Hợp kim Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Kính cường lực trong suốt |
| Chip Led | Philips/ Cree/ COb…. |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
Kiểu dáng thời thượng, hiện đại
Đèn rọi sân vườn vuông có thiết kế hiện đại, chắc chắn và tinh tế. Đây là mẫu đèn thuộc dòng chiếu sáng dân dụng đang được phân phối tại LED Xanh với duy nhất 1 màu xám và 6 mức công suất bao gồm: 6w, 9w, 12w, 18w, 24w,36w…

2.2. Hoàn thiện bằng nhôm đúc chất lượng cao
Đèn led rọi có thiết kế lớp vỏ bằng nhôm đúc nguyên khối, sơn tĩnh điện chất lượng cao, lớp đệm chống thấm được thiết kế ở các điểm lắp ráp nhằm đảm bảo thanh hắt tường ngoài trời V hoạt động tốt ngoài trời.
Thiết kế chóa đèn thấu kính rọi xa, kính cường lực bảo vệ chống lại các tác động từ môi trường.Nguồn Driver tích hợp bên trong thân đèn nhỏ gọn được bao bọc giúp chống thấm nước xâm nhập bảo vệ nguồn được hoạt động ổn định. Sản phẩm sử dụng bộ phận chuyển đổi điện áp và dòng điện liên tục hoạt động ở dãy điện áp rộng AC/85V- 265V
2.3. Ánh sáng chiếu điểm tập trung, hiệu suất cao
Mẫu đèn rọi sân vườn sử dụng chip COB vơi hiệu suất cao, tuổi thọ bền, thấu kính giúp khuếch tán ánh sáng đồng đều và rõ ràng. Tạo thành ống kính có góc chiếu khá nhỏ chỉ khoảng 30 độ, có thể nhìn thấy đường đi của tia sáng.

Các mẫu đèn được đảm bảo không chứa thủy ngân, không phát tia UV, tia cực tím. Cung cấp lượng ánh sáng cao hơn gấp 2-3 lần so với các dòng đèn truyền thống cùng công suất. Nhiệt độ hoạt động của sản phẩm từ : -33 độ C tới 55 độ C do đó phù hợp với mọi điều kiện thời tiết. Sản phẩm cung cấp 7 tuỳ chọn màu sắc mà bạn có thể lựa chọn: Trắng, Vàng, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Đổi màu….
2.5. Chống nước đạt chuẩn IP65
Chỉ số IP là viết tắt của “Ingress protection” là khả năng bảo vệ chống xâm nhập. Đây là một thông số biểu thị cấp độ của lớp vỏ máy bảo vệ thiết bị khỏi sự xâm nhập của bụi bẩn và nước.

Khi bạn muốn lắp đặt ngoài trời, đặc biệt lưu ý bạn nên chọn các mẫu đèn có chỉ số IP cao. Với các ứng dụng dễ bị ngấm nước như mẫu đèn cắm cỏ này thì phải đảm bảo có chỉ số IP66 trở lên. Chúng có khẳ năng chống chịu với nhiều yếu tố bên ngoài như gió, bụi, mưa, côn trùng, ngập nước …

*Lưu ý khi lắp đặt: Quấn băng keo đúng kỹ thuật để hơi ẩm và nước không theo dây dẫn điện vào đèn gây chập cháy và mất an toàn

3. Ứng dụng đèn LED rọi sân vườn
Đèn chiếu điểm ứng dụng chiếu ảnh quan ngoài trời, công viên, nhà, khu vực trước sân khấu, cây, lùm cây, chiếu sáng công trình di sản…Trang trí ngoại thất, sân vườn. Vói công suất lớn hơn như 18w, 36w thích hợp cho không gian rộng như công viên, tòa nhà ….

Ngoài những ứn dụng rọi cây thấy khách hàng còn tận dụng sáng điểm nhấn của mẫu đèn này cho các ứng dụng như rọi cột, rọi mái ….







Đánh giá Đèn led Thanh Chiếu Hắt Ngoài Trời 12w V
Chưa có đánh giá nào.