Thông số kỹ thuật: Đèn Led Âm Cầu Thang 3w
| Mã sản phẩm | ACT3w |
| Công suất | 2W |
| Điện áp | 12V / 24V / 220V |
| Chip led | Philips / Cree/cob… |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đổi màu RGB |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Hiệu suất quang | ~110 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~85 Ra |
| Kích thước | 145x70mm – Khoét lỗ 135X65mm |
| Cấp bảo vệ | IP 65 chống nước |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
















Đánh giá Đèn LED Âm Cầu Thang 3w
Chưa có đánh giá nào.