Đèn YOSULED Chiếu Cây – Chiếu Cột Vuông Mũ Cao Cấp
Trong thế giới chiếu sáng ngoại thất hiện đại, Đèn YOSULED Chiếu Cây – Chiếu Cột Vuông Mũ nổi lên như một giải pháp hoàn hảo, kết hợp giữa thiết kế tinh tế và hiệu năng vượt trội. Sản phẩm cao cấp này không chỉ mang đến nguồn sáng chất lượng mà còn góp phần nâng tầm vẻ đẹp kiến trúc cho mọi không gian.
1. Thông số kỹ thuật của Đèn led chiếu cây chiếu cột vuông có mũ 18w
| Mã: | YOSUVM |
| Công suất | 18W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh lá cây, Xanh dương, Xanh ngọc, Tím /Đổi màu RGB |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Hiệu suất quang | 120Lm/w |
| Độ hoàn màu: | ~90Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu điểm dạng tỏa |
| Kích thước: | 160x160mm |
| Góc chiếu sáng: | 20 – 30 – 60 độ |
| Cấp độ bảo vệ: | IP 66 lắp ngoài trời |
| Chất liệu | Hợp kim Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Kính cường lực trong suốt |
| Chip Led | Philips/Cree, BRIDGELUX, LUMILED |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí vận chuyển |
2.1. Kiểu dáng thời thượng, hiện đại
Đèn rọi sân vườn vuông có thiết kế hiện đại, chắc chắn và tinh tế. Đây là mẫu đèn thuộc dòng chiếu sáng dân dụng đang được phân phối tại với duy nhất 1 màu xám và 2 mức công suất 18w
Thiết kế mặt tròn dẹt, khủy cố định hình chữ U thẩm mỹ với 2 chốt vít giúp đèn có thể điều chỉnh được hướng chiếu. Kiểu dáng Spotlight này đang rất được ưa chuộng trong chiếu sáng dân dụng hiện nay.
2.2. Hoàn thiện bằng nhôm đúc chất lượng cao Cấp.
Đèn led rọi có thiết kế lớp vỏ bằng nhôm đúc nguyên khối, sơn tĩnh điện chất lượng cao, lớp đệm chống thấm được thiết kế ở các điểm lắp ráp nhằm đảm bảo đèn rọi cây chiếu điểm hoạt động tốt ngoài trời. Mỗi một mắt led tương ứng.
Thiết kế chóa đèn thấu kính rọi xa, kính cường lực bảo vệ chống lại các tác động từ môi trường.
Nguồn Driver tích hợp bên trong thân đèn nhỏ gọn được bao bọc giúp chống thấm nước xâm nhập bảo vệ nguồn được hoạt động ổn định. Sản phẩm sử dụng bộ phận chuyển đổi điện áp và dòng điện liên tục hoạt động ở dãy điện áp rộng AC/85V- 265V
2.3. Ánh sáng chiếu điểm tập trung, hiệu suất cao
Mẫu đèn rọi sân vườn sử dụng chip COB vơi hiệu suất cao, tuổi thọ bền, thấu kính giúp khuếch tán ánh sáng đồng đều và rõ ràng. Tạo thành ống kính có góc chiếu khá nhỏ chỉ khoảng 30 độ, có thể nhìn thấy đường đi của tia sáng.
Các mẫu đèn được phân phối tại đảm bảo không chứa thủy ngân, không phát tia UV, tia cực tím. Cung cấp lượng ánh sáng cao hơn gấp 2-3 lần so với các dòng đèn truyền thống cùng công suất. Nhiệt độ hoạt động của sản phẩm từ : -33 độ C tới 55 độ C do đó phù hợp với mọi điều kiện thời tiết.
Sản phẩm cung cấp 7 tuỳ chọn màu sắc mà bạn có thể lựa chọn: Trắng, Vàng, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Đổi Màu RGB

2.5. Chống nước đạt chuẩn IP66
Chỉ số IP là viết tắt của “Ingress protection” là khả năng bảo vệ chống xâm nhập. Đây là một thông số biểu thị cấp độ của lớp vỏ máy bảo vệ thiết bị khỏi sự xâm nhập của bụi bẩn và nước.
Khi bạn muốn lắp đặt ngoài trời, đặc biệt lưu ý bạn nên chọn các mẫu đèn có chỉ số IP cao. Với các ứng dụng dễ bị ngấm nước như mẫu đèn cắm cỏ này thì phải đảm bảo có chỉ số IP66 trở lên. Chúng có khẳ năng chống chịu với nhiều yếu tố bên ngoài như gió, bụi, mưa, côn trùng, ngập nước …
*Lưu ý khi lắp đặt: Quấn băng keo đúng kỹ thuật để hơi ẩm và nước không theo dây dẫn điện vào đèn gây chập cháy và mất an toàn

3. Ứng dụng đèn LED rọi cột ngoài trời chiếu điểm S21
Đèn chiếu điểm ứng dụng chiếu ảnh quan ngoài trời, công viên, nhà, khu vực trước sân khấu, cây, lùm cây, chiếu sáng công trình di sản…Trang trí ngoại thất, sân vườn .
Vói công suất lớn 18w và 72w thích hợp cho không gian rộng như công viên, tòa nhà ….
Ngoài những ứn dụng rọi cây thì thấy khách hàng còn tận dụng sáng điểm nhấn của mẫu đèn này cho các ứng dụng như rọi cột, rọi mái ….
5. Chế độ bảo hành dài hạn
Định hướng phát triển của đó là đưa tới khách hàng những sản phẩm đèn led chất lượng. Sản phẩm đèn LED rọi cột ngoài trời chiếu điểm cũng là một sản phẩm trong số đó.
Sản phẩm được bảo hành trong thời gian 2 năm với chính sách bảo hành hấp dẫn 1 đổi 1 trong thời gian 2 năm. Khi có bất cứ sự cố gì liên quan đến chất lượng sản phẩm, hãy liên hệ với chúng tôi để nhận được hỗ trợ ngay lập tức












Đánh giá Đèn YOSULED Chiếu Cây – Chiếu Cột Vuông Mũ 18w
Chưa có đánh giá nào.