Đèn âm đất Modern Light có cấu tạo vỏ inox chống ghỉ, mặt kính cường lực chịu va đập, đạt độ kín khít IP67. Đèn âm đất công suất từ 9w thường được sử dụng để chiếu sáng cảnh quan ngoài trời, vách tường, cây cao…
Thông số kỹ thuật Đèn led âm đất tròn 9w
| Mã sản phẩm | ADCC60 |
| Công suất | 9W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Tím/ Đổi màu |
| Chip Led | lumiled Philips , bridgelux… |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | >85Ra |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Tiêu chuẩn | IP 67 Chống Nước |
| Chất liệu | Mặt Inox304, Thân hợp kim nhôm, vỏ nhựa ABS |
| Đường kính mặt | Ø150mm |
| Đường kính lỗ | Ø150mm |
| Chiều sâu lỗ | 100mm |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |
2. Đánh giá chi tiết về đèn âm đất Modern Light 9W.
2.1 Vỏ đèn cao cấp – Chống chịu mọi điều kiện thời tiết.
– Vỏ đèn âm đất Nation LED làm bằng chất liệu Inox 304 chống gỉ sét hiệu quả, mặt kính cường lực dày cùng lớp đệm chống thấm, cho đèn đạt độ kín khít IP67
– Đèn được đổ lớp keo chống nước bảo vệ các linh kiện bên trong cách ly tuyệt đối với môi trường bên ngoài, đảm bảo cho linh kiện điện tử hoạt động ổn định trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.









Đánh giá Đèn âm đất tròn 9w YOSU LED
Chưa có đánh giá nào.