Đèn led bể bơi 24w là sản phẩm có thiết kế riêng dành cho ứng dụng hồ bơi, bể bơi. Đèn có chỉ số IP68 chống bụi, chống nước tuyệt đối. Sử dụng điện áp 12V/24V an toàn. Phù hợp lắp đặt chìm dưới nước tại các vị trí như thành hồ, đáy hồ. Hoặc lắp đặt trên lối đi cạnh bể bơi,…Tùy vào mục đích chiếu sáng, các bạn có thể lựa chọn đèn có ánh sáng đơn sắc (Trắng, Vàng, xanh dương, xanh lá, đỏ, tím). Hoặc đèn đổi màu RGB với hiệu ứng ánh sáng trang trí bắt mắt và nổi bật hơn. Có 2 loại đèn đổi màu tự động hoặc đổi màu có điều khiển Remote từ xa.
Bạn đang cần đèn led chiếu sáng cho hồ bơi, bề bơi như thế nào? H để được tư vấn hiệu quả nhất. Còn ngay sau đây là một số thông tin chi tiết về đèn led bể bơi 24 w và tư vấn kỹ thuật dành cho sản phẩm.
Cấu tạo của đèn led bể bơi 24w
Đèn led hồ hơi 12w do phân phối là sản phẩm có cấu tạo chắc chắn được làm từ nhựa ABS và Inox 304 cao cấp. Lớp vỏ bảo vệ được lắp kín khít với nhau và sử dụng keo chống thấm, giăng silicon ngăn nước xâm nhập vào bên trong. Đáp ứng tốt tiêu chuẩn bảo vệ quốc tế IP68 về chống bụi và chống nước tuyệt đối. Đồng thời mặt đèn được cấu tạo với lớp kính cường lực trong suốt có khả năng chịu áp lực cao của nước khi lắp dưới độ sâu trên 1 mét.
Về cấu tạo bên trong, đèn led hồ bơi 24w sử dụng các linh kiện cao cấp mang tới nguồn sáng chất lượng và an toàn về điện:
- Sử dụng chip led Bridgelux/Cree cao cấp. Có hiệu suất quang ~110Lm/w, chỉ số hoàn màu ~85Ra, tuổi thọ cao > 50.000 giờ. Và tiết kiệm điện hiệu quả.
- Có nhiều màu ánh sáng mang lại hiệu ứng trang trí tuyệt vời cho không gian hồ bơi khi màn đêm buông xuống. (Trắng, Vàng, xanh dương, xanh lá, đỏ, tím, đổi màu RGB tự động hoặc có điều khiển Remote)
- Về nguồn led, đèn led hồ bơi 24w sử dụng nguồn điện 12V/24V đáp ứng tiêu chuẩn điện áp an toàn khi lắp dưới nước.
1. Thông số kỹ thuật của đèn led bể bơi 24w
| Mã | YOSUBB30 |
| Tên | Đèn led bể bơi 24w |
| Công suất | 24W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ ,Xanh dương, Xanh lá, Xanh ngọc, Tím, Đổi màu RGB |
| Điện áp | 12-24V |
| Chip led | luminus… |
| Hiệu suất quang | ~ 110Lm/w |
| Độ hoàn màu CRI | ~ 85Ra |
| Cấp độ bảo vệ | IP 68 |
| Chế độ ánh sáng | Chống chói |
| Đường kính mặt | ø300mm |
| Chiều cao | 65mm |
| Thân đèn | Inox 304 cho bề mặt sáng bóng, chống gỉ |
| Bề mặt | Nhựa PC |
| Nhiệt độ môi trường làm việc: | – 10 – 45 độ C |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Toàn Quốc |









Đánh giá Đèn Âm Nước Bể Bơi 24w YOSU LED
Chưa có đánh giá nào.